HỘI NGHỊ BAN CHẤP HÀNH HỘI GIỮA NHIỆM KỲ MỞ RỘNG ĐÃ THÀNH CÔNG TỐT ĐẸP![]() BBT: Ngày 21/4/2023 Hội Làm vườn Việt Nam đã họp Hội nghị Ban Chấp hành (BCH) khóa VII mở rộng giữa kỳ tại Thành phố Đà Nẵng kết hợp với họp trực tuyến. Tham dự Hội nghị có bà Nguyễn Thị Tuyết Mai - Vụ Tổ chức phi chính phủ, Bộ Nội vụ; 60 Ủy viên BCH ( 41 người họp trực tiếp + 19 người họp trực tuyến ) và 1 số đại biểu là Chủ tịch Hội thành viên cấp tỉnh, đại diện lãnh đạo hội viên doanh nghiệp.
HỘI NGHỊ BAN CHẤP HÀNH HỘI GIỮA NHIỆM KỲ MỞ RỘNG ĐÃ THÀNH CÔNG TỐT ĐẸP
Ngày 21/4/2023 Hội Làm vườn Việt Nam đã họp Hội nghị Ban Chấp hành (BCH) khóa VII mở rộng giữa kỳ tại Thành phố Đà Nẵng kết hợp với họp trực tuyến. Tham dự Hội nghị có bà Nguyễn Thị Tuyết Mai - Vụ Tổ chức phi chính phủ, Bộ Nội vụ; 60 Ủy viên BCH ( 41 người họp trực tiếp + 19 người họp trực tuyến ) và 1 số đại biểu là Chủ tịch Hội thành viên cấp tỉnh, đại diện lãnh đạo hội viên doanh nghiệp; Báo Đại đoàn kết, Tạp chí Kinh tế nông cử phóng viên đưa tin về Hội nghị. Hội nghị vui mừng nhận được các lẵng hoa chúc mừng của Trung tâm Khuyến nông Quốc gia, Viện Nghiên cứu rau quả, Viện Bảo vệ thực vật, Trường Cao đẳng Lương thực thực phẩm. Hội nghị đã nghe các đồng chí Lãnh đạo Hội trình bầy Báo cáo kết quả hoạt động Hội giữa nhiệm kỳ, phương hướng, nhiệm vụ trọng tâm từ năm 2023 đến cuối nhiệm kỳ; Báo cáo Kế hoạch công tác thi đụa khen thưởng của Hội năm 2023. Hội nghị đã nghe Đoàn Chủ tịch báo cáo một số nội dung công tác tổ chức cán bộ. Sau khi thảo luận dân chủ, với tinh thần đoàn kết, trách nhiệm cao Hội nghị đã nhất trí biểu quyết thông qua các nội dung sau: 4. BCH Hội đề nghị toàn thể các Hội viên tổ chức, hội viên cá nhân trên toàn quốc phát huy truyền thống đoàn kết, tinh thần chủ động, sáng tạo, ra sức củng cố, phát triển tổ chức Hội ngày càng vững mạnh; thường xuyên đổi mới nội dung và phương thức hoạt động; tích cực hợp tác, tranh thủ sự ủng hộ, giúp đỡ của các cấp, các ngành, các tổ chức, cá nhân trong và ngoài nước để tận dụng các thời cơ, vượt qua khó khăn thách thức, phát triển kinh tế vườn và VAC đạt hiệu quả cao, bền vững; góp phần vào sự nghiệp phát triển nông nghiệp, xây dựng nông thôn mới trên cả nước./. Một số hình ảnh về Hội nghị Lãnh đạo Hội chủ trì Hội nghị Quang cảnh hội nghị Ông Nguyễn Duy Lượng PCT Hội trình bầy báo cáo Lãnh đạo Hội tặng hoa, cám ơn ông Nguyễn Xuân Hồng Chủ tịch Hội nửa đầu nhiệm kỳ Tặng hoa tân Chủ tịch Hội ông Lê Quốc Doanh - Nguyên Thứ trưởng Bộ NN&PTNT Ban Thường vụ Hội chụp ảnh với tân Chủ tịch Hội
Tin cũ hơn
|
|
Bạn đánh giá như thế nào về hoạt động của Hội Làm vườn Việt Nam |
Hoạt động có hiệu quả |
Hoạt động không hiệu quả |
Không có ý kiến |