Trao tăng huy hiệu 40 năm tuổi Đảng cho đồng chí Bùi Sỹ Tiếu PCT thường trực Hội Làm vườn Việt Nam![]() Sáng ngày 02/11, tại Trụ sở Trung tâm VACVINA, Chi bộ Hội Làm vườn Việt Nam đã tổ chức Lễ trao tặng Huy hiệu 40, 45, năm tuổi Đảng và phát thẻ đảng cho các cán bộ đã và đang công tác tại Hội. Đến dự buổi lễ có GS.TS Ngô Thế Dân –Chủ tịch HLV VN, chi ủy và đảng viên chi bộ cùng các đồng chí được nhận Huy hiệu Đảng, thẻ Đảng lần này.
Trong dịp này, có 2 đồng chí vinh dự được nhận các huy hiệu cao quý này. Đồng chí Bùi Sỹ Tiếu -Phó Chủ tịch thường trực HLV VN được nhận huy hiệu 40 năm tuổi Đảng. Thay mặt lãnh đạo Hội Làm vườn Việt Nam GS.TS Ngô Thế Dân đã lên trao Huy hiệu và chúc mừng các đồng chí được nhận Huy hiệu Đảng lần này. Phát biểu tại buổi Lễ, đồng chí Bùi Sỹ Tiếu, đại diện cho các đồng chí được trao Huy hiệu Đảng, cảm ơn sự quan tâm của chi ủy cơ quan đã tổ chức lễ trao Huy hiệu Đảng, cảm ơn đảng viên, chi ủy và lãnh đạo HLV VN đã giúp các Đ/c hoàn thành tốt các nhiệm vụ được giao, đồng thời thể hiện lòng quyết tâm giữ vũng lập trường, tư tưởng và luôn cố gắng phấn đấu để phát huy truyền thống của người Đảng viên./. Tin mới hơn
Tin cũ hơn
|
|
Bạn đánh giá như thế nào về hoạt động của Hội Làm vườn Việt Nam |
Hoạt động có hiệu quả |
Hoạt động không hiệu quả |
Không có ý kiến |